Dream big, my precious one (หนังสือ, 2021) [WorldCat.org]
ข้ามไปที่เนือ้หา
WorldCat.org แบบใหม่กำลังจะมีให้ใช้เร็วๆ นี้
Dream big, my precious one
กำลังตรวจสอบ…

Dream big, my precious one

ผู้แต่ง: Jill Roman Lord; Brittany Lakin
สำนักพิมพ์: New York, NY : WorthyKids, Hachette Book Group, [2021]
ครั้งที่พิมพ์/รูปแบบ:   พิมพ์หนังสือ : เรื่องอ่านเล่น : ก่อนวัยเรียน : ภาษาอังกฤษดูครั้งที่พิมพ์และรูปแบบ
สรุป:
"A narrator imagines all of the incredible things a young child could become as an adult and inspires the child to passionately pursue dreams"--
หัวเรื่อง
เพิ่มเติมเช่นนี้

ค้นหาสำเนาในห้องสมุด

&AllPage.SpinnerRetrieving; ค้นหาห้องสมุดที่มีรายการนี้

รายละเอียด

ประเภท/แบบฟอร์ม picture books
Christian fiction
Fiction
Juvenile works
Picture books
Stories in rhyme
Children's stories
Histoires rimées
Livres d'images
Juvenile fiction
Romans, nouvelles, etc. pour la jeunesse
ขนิดวัสดุ: เรื่องอ่านเล่น, ก่อนวัยเรียน
ประเภทเอกสาร หนังสือ
ผู้แต่งทั้งหมด : ผู้แต่งร่วม Jill Roman Lord; Brittany Lakin
ISBN: 9781546034322 1546034323
OCLC Number: 1164503633
กลุ่มเป้าหมาย Ages 3-6.
คำอธิบาย: 1 volume (unpaged) : color illustrations ; 25 cm
ความรับผิดชอบ: by Jill Roman Lord ; illustrated by Brittany E. Lakin.

บทคัดย่อ:

Perfect for fans of The Wonderful Things You Will Be and When God Made You, this upbeat and playful picture book will inspire children to dream big, secure in the knowledge that God is with them  อ่านมากขึ้น…

รีวิว

กำลังค้นคืน รีวิว GoodReads…
ค้นคืน DOGObooks บทวิจารณ์

ยืนยันคำขอนี้

คุณอาจะร้องขอรายการนี้แล้. โปรดเลือก ตกลง ถ้าคุณต้องการดำเนินการคำขอนี้ต่อไป.

ปิดหน้าต่าง

กรุณาลงชื่อเข้าสู่ระบบ WorldCat 

ยังไม่มีบัญชีผู้ใช้? คุณสามารถสร้างได้อย่างง่ายดาย สร้างบัญชีผู้ใช้ฟรี.